Vietnamese Official Fansite Infinite

Vietnamese fansite for Infinite

Thông báo

Liệt kê những bài viết mới nhất

Bài viết mớiNgười viếtVào lúc
Tuyễn Thành viên lập nhóm nhảy dance cover invicible KimJooWed Nov 27, 2013 6:11 pm
[Fam] Ai muốn làm bạn gái của SungYeol vào đây diểm danh thôi ^^ chodingFri Sep 13, 2013 1:11 pm
[Chú ý] Topic điểm danh mem Kim Sung Kyu's House LittlepeaFri Sep 13, 2013 6:08 am
[FAM]Lì Kim-AHOLIC vào điểm danh nào!!! nhuydinhFri Jul 19, 2013 3:37 pm
[STAFF] Tuyển translator cho Trans-team NhoxSmileSat Nov 17, 2012 5:19 pm
CHÚNG TA SẼ CHUYỂN SANG NHÀ MỚI NHÉ MẤY BẠN ^O^!!! Shyn_WHSun Sep 09, 2012 2:27 pm
Vài điều muốn nói Shyn_WHWed Sep 05, 2012 2:58 pm
[STAFF] Tuyển designer cho forum mio98Sat Aug 04, 2012 6:20 pm
[Teaser] She's Back ( Jap Ver ) !!! Shyn_WHSun Jul 22, 2012 11:25 pm

You are not connected. Please login or register

Vài điều muốn nói

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Vài điều muốn nói Empty Vài điều muốn nói Sun Sep 02, 2012 1:23 pm

Blue_Soul

Mình thì chỉ mới gia nhập gia đình, nếu có nói gì sai mong các staff, Mod, SMod thứ lỗi.
Đầu tiên mình xin vào thẳng, về phần thông tin của rum, vì là fan nên "cơn khát" thông tin về idol (ý mình là I7) là cực lớn. Mình nghĩ nếu có thể update thông tin nóng, thú vị hay những điều vui vui về I7, cũng như là các bài báo về I7 ở cả media trong nước và ngoài nước như vậy sẽ thu hút hơn nhiều. Tuy nhiên vì rum mình còn hạn chế một tí về thành viên nên việc dịch bài trên media nước ngoài hơi khó, vì vậy để khuyến khích các bạn hoạt động hăng say, thì chúng ta có thể treo thưởng cho những bạn hoạt động tích cực (chẳng hạn: tăng thêm bậc trong rum [mình đang nghĩ là với members có thể chia ra nhiều bậc, đặt tên bậc theo thứ tự chữ cái trong I7: I,IN,INF,INFI,INFIN,INFINI,INFINIT,INFINITE], hoặc tăng thêm ink hoặc won [mỗi thành viên trong rum tùy theo mức hoạt động và bài post sẽ được một số "tiền trong rum" nhất định]....). Đồng thời, nên khuyến khích các bạn post những hình ảnh thú vị về I7, có thể là khó đỡ, vui, "dìm hàng"... để các bạn có thể có thêm nhiều điều hơn để bàn tán dù là trong rum hay đã out khỏi rum, và khiến các bạn nhớ, khi đi đâu với bạn bè kể lại, như vậy có thể gây chú ý thêm song song với việc PR cho rum.
Về phần các box khác:
+ Fanfic: đây là thứ không thể thiếu trong các rum nói chung và rum mình nói riêng, về vấn đề post fic, nhằm để các bạn có thể dùng tất cả tài năng và từ ngữ của mình để đóng góp cho rum, mình nghĩ nên có những cuộc thi giao lưu, cũng như khen thưởng các thành viên theo cách mình đã trình bày ở trên.
+ Song song ở fanfic, để các bạn có thể viết lên nững suy nghĩ (không hẳn về I7) làm các bạn ấy nhớ, làm người khác phải suy nghĩ, như vậy có thể tạo cảm hứng cho fanfic phát triển cũng không chừng Very Happy
+ Phần thể hiện tài năng, cover các bài hát cũng cần có cái gì đó xứng đáng cho các bạn tham gia. Chẳng hạn, có một cuộc thi, ai trong top thi sẽ được nằm trong đội flashmob chính thức để ủng hộ cho I7 những lúc tái xuất, hay để flashmob gây quĩ làm từ thiện. Vì thiết nghĩ, hiện giờ có nhiều người nói fan K-pop cuồng thái quá, để lật ngược lại dư luận đồng thời khẳng định vị trí của Inspirit và Infinite ở VN.
+ Thành viên: đây là vấn đề khó hiện giờ. Mình nghĩ không phải cứ PR cho rum là ổn. Cần phải giành lấy một vị trí nào đó thật vững chắc cho I7 ở thị trường mình, do đó việc quảng bá cho I7 là hết sức cần thiết. Nhân dịp She's Back lần này, đây sẽ là cơ hội tốt. Và cũng là lúc cần nhiều năng lượng.
Nói chung rum mình đang trong giai đoạn 1, để hđ tốt cần sự chung sức của mọi người, đặc biệt là các staff. Mình gửi đến các staff nững lời động viên thật lòng. Hi vọng rum mình ngày một phát triển, vươn xa và không hề thua kém rum nào về bất cứ khoản nào. Vì rum là gia đình Inspirit! 5ting!
P/S: mình không thật sự là Inspirit

2Vài điều muốn nói Empty Re: Vài điều muốn nói Wed Sep 05, 2012 2:58 pm

Shyn_WH

Shyn_WH

Àh!!! Bạn thông cảm nhé ^^~ Tại vì 4rum tụi mình đang trong tình trạng chỉnh sửa lại tất cả nên ngưng hoạt động!!!
Đợi mua đc host rồi sẽ TUYỂN lại TẤT CẢ CÁC STAFF K HOẠT ĐỘNG ^o^!!!
TỤI MÌNH SẼ CỐ GẮNG TRONG THỜI GIAN SỚM NHẤT CHO CÁC BẠN ^^~ HÃY THÔNG CẢM VÀ ỦNG HỘ 4RUM TỤI MÌNH NHÉ ^^~
Cảm ơn bạn đã góp ý cho 4rum tụi mình để 4rum phát triển hơn ^^~ Hãy PR hộ 4rum nhé ♥~
-Shyn-

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]