Vietnamese Official Fansite Infinite

Vietnamese fansite for Infinite

Thông báo

Liệt kê những bài viết mới nhất

Bài viết mớiNgười viếtVào lúc
Tuyễn Thành viên lập nhóm nhảy dance cover invicible KimJooWed Nov 27, 2013 6:11 pm
[Fam] Ai muốn làm bạn gái của SungYeol vào đây diểm danh thôi ^^ chodingFri Sep 13, 2013 1:11 pm
[Chú ý] Topic điểm danh mem Kim Sung Kyu's House LittlepeaFri Sep 13, 2013 6:08 am
[FAM]Lì Kim-AHOLIC vào điểm danh nào!!! nhuydinhFri Jul 19, 2013 3:37 pm
[STAFF] Tuyển translator cho Trans-team NhoxSmileSat Nov 17, 2012 5:19 pm
CHÚNG TA SẼ CHUYỂN SANG NHÀ MỚI NHÉ MẤY BẠN ^O^!!! Shyn_WHSun Sep 09, 2012 2:27 pm
Vài điều muốn nói Shyn_WHWed Sep 05, 2012 2:58 pm
[STAFF] Tuyển designer cho forum mio98Sat Aug 04, 2012 6:20 pm
[Teaser] She's Back ( Jap Ver ) !!! Shyn_WHSun Jul 22, 2012 11:25 pm

You are not connected. Please login or register

[Teaser] She's Back ( Jap Ver ) !!!

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1[Teaser] She's Back ( Jap Ver ) !!! Empty [Teaser] She's Back ( Jap Ver ) !!! Sat Jul 21, 2012 12:54 am

Shyn_WH

Shyn_WH

Hóng MVVVVVVV!!!!!!!!! ♥~~~

2[Teaser] She's Back ( Jap Ver ) !!! Empty Re: [Teaser] She's Back ( Jap Ver ) !!! Sat Jul 21, 2012 1:18 am

sss4ever

sss4ever

Mới cái teaser mà các cháu đã bá đạo đến vậy, full cả MV không biết còn như nào nữa @_@ cơ mà có đoạn chỉ có 5cháu là như nào nhỉ?? Ú với Ya đi đâu rồi :-? Đẹp nhất Gái với Yeol, đẹp điên đảo #_#

3[Teaser] She's Back ( Jap Ver ) !!! Empty Re: [Teaser] She's Back ( Jap Ver ) !!! Sat Jul 21, 2012 1:39 am

Shyn_WH

Shyn_WH

sss4ever đã viết:Mới cái teaser mà các cháu đã bá đạo đến vậy, full cả MV không biết còn như nào nữa @_@ cơ mà có đoạn chỉ có 5cháu là như nào nhỉ?? Ú với Ya đi đâu rồi :-? Đẹp nhất Gái với Yeol, đẹp điên đảo #_#

Yupppppp!!! Yeol vs Jong là đẹp nhất ạz ^^~
Àhhh!! Neỳ mới teaser thui ~ khúc sau xuất hiện =))))))
Ú là lộ cả lông nách =))))))

4[Teaser] She's Back ( Jap Ver ) !!! Empty Re: [Teaser] She's Back ( Jap Ver ) !!! Sat Jul 21, 2012 11:44 am

sss4ever

sss4ever

thôi mà thôi mà, đừng làm tổn thương tâm hồn fan-gơ trong sáng *bụm mắt mở 2 ngón tay* tại ss thấy có đoạn 5đứa đứng quay lưng, thiếu 2đứa, chắc tại cháu nó toàn khoe những cái không nên khoe nên bị cắt bớt =)) Yeol Gái nhìn muốn ngất @_@ cháu Lờ cần chuẩn bị tâm lý thoái vị cho Gái cái Visual của nhóm =))

p/s: mà em ơi, sao 4rum mình ko có cái chỗ đễ nhấn like hay nhấn thanks em nhỉ??

5[Teaser] She's Back ( Jap Ver ) !!! Empty Re: [Teaser] She's Back ( Jap Ver ) !!! Sun Jul 22, 2012 11:25 pm

Shyn_WH

Shyn_WH

sss4ever đã viết:thôi mà thôi mà, đừng làm tổn thương tâm hồn fan-gơ trong sáng *bụm mắt mở 2 ngón tay* tại ss thấy có đoạn 5đứa đứng quay lưng, thiếu 2đứa, chắc tại cháu nó toàn khoe những cái không nên khoe nên bị cắt bớt =)) Yeol Gái nhìn muốn ngất @_@ cháu Lờ cần chuẩn bị tâm lý thoái vị cho Gái cái Visual của nhóm =))

p/s: mà em ơi, sao 4rum mình ko có cái chỗ đễ nhấn like hay nhấn thanks em nhỉ??

Ss "trong sáng" cực kì lun ý =)))))
Gái là cớp pồ vs L mốt sẽ đc nhườg ngôi mà ss =))))
Àhhh!!! 4rum mới ý ss ^^~ nên sài host free trc' nên nó k có ~ mốt sẽ sài host thì nó nâg cấp lên sẽ có thui ss xDDD ss yên tâm nhé~ Sẽ có vs sẽ đẹp hơn ^^~

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]